Xale bu jigéen bi dafa dagg sëy ak bëgg-bëggam, doonte jëkëram woo ko
Jëkkër ji dafa woo xale bu jigéen bi bimu ko weetal ak ki ko bëgg. Lu yéeme mooy, mënul sax dakkal sëyam, mu tàmbali jokkoo ak jëkëram ci telefon. Ci jamono jii, mingi gëna sonal ginaaw, xale bu jigéen bi dafay jéema baña def ay son. Waaye, jëkkër ji dafa yaakaaroon ni jabaram daa mujjee am jafe-jafe xel, mu tàmbali woo ay yoon yu bari. Ci noonu la jabar ji jeexe ci muñ, mu daal di dóor telefon bi ngir wéy di sëy. Bi ñu sëyee, mu woo jëkëram niko, mënul wax.