Dafa am orgasme yu jigéen yi di seetaan ci net bi
Orgasm yu jigéen ñoo gëna am doole ak góor ñi, waaye loolu moo gëna tar. Lépp a ngi aju ci àndadoo bi ak ndax mën na indi soxnam ngir orgasm. Waaye ci xët wi ak kategori bii, góor ñi yépp dañuy indi mbir yi ba ci njeexte li, jigéen ñi dañuy mujjee am doom ginaaw sëy ak ñoom. Xeeti orgasme yu jigéen yi yéeme nañu lool, xale bu jigéen bu nekk mingi jeex ci boppam. Ñenn ñi mën nañu jàpp orgasm lu bari yoon ci sëy, ñeneen ñi dañu mujjee nekk lu am doole ba tax ñu gëna am doole ak góom bu baax. Seetal porno ak orgasme yu jigéen yi ci xët wii, fu ñuy jëlee polygamy yi ci wideo sëy yi.