Seetaan sëy ni may ñaawalee yaayu sama xarit ak ay sous-titre yu Russi
Wideo la bu am yaayu xarit bu am subtitle yu Russi. Góor gi ñëw seeti, waaye xaritam nekkul woon ci kër ga. Waaye ci kër gi, yaayam bu jigéen la woon, mu rafet lool. Bi ci topp, yaayu xarit bi dem nelaw, waa ji di ko topp. Dafay xool ni muy nelawee bu baax, ba noppi di fësal sëy ak moom. Amna wërsëgu am wërsëgu yaay ji benn xarit yewwoo, woo ko ci lalam ngir sëy bu tàng. Doonte amul xarit, ku góor ki xëy yaayam ci ay pose yu wuute.