Plombier bi dafa laal benn xale bu jigéen bu amul benn worma bu ko woowe ndax daa yàqu
Xale bu jigéen bi dafa dagg crane bi ci waañ wi, mu woo plomberie. Waaye plombier bi dafa jël dogal ni du defar crane bi, waaye ngir dindi xaalis bi ci kër gi. Mu tàmbali laxasu ba noppi di ko fóon bu baax. Xale bu jigéen bi dafa ko njëkka bañ, ba noppi bëggul sëy ak moom, waaye ci la xam ni dafa kontaan lool te nelaw ak moom. Mooy sëy bi gëna gaaw ci jigéen ji ginaaw bimu daje ak góor.