Ba patroŋ bi di fuck sekerteer bi, dina ko may mu ñibbi
Boss bi musul bàyyi mu ñibbi seen kër ba keroog mu koy laal. Bii yoon amna saas ngir gis ni patroŋam di ñaawe sekkerteer bu ndaw bi. Waaye, patroŋ bi soxlawul sekkerteer ngir liggéey. Mingi nekk foofu ngir jàpp patroŋ bi ginaaw liggéey. Te xale bu jigéen bi kontaan na lool ci ni soxlawul liggéey, waaye xaalis rek la, te dina am saleer. Fas yi ci bis bi dañuy jegesi, xale bu jigéen bi mingi waajal sëy. Mingi xaar yeneen liggéeykat yi ñu bàyyi seen bopp ak patroŋam. Te ginaaw ga ñu am sëy bu am solo ci buro bi. Ginaaw sëy, sekkerteer bi mën na ñibbisi ci ëlëg sa ngir sëy.