Doom ji dafa wax ni yaay bu ndaw la woon mu tëddee ak moom ak xol bu neex ak xol bu neex
Doom ji dafa am pexe ngir tëddee yaayam, muni dafay nekk góor. Mu ñëw ci yaayam, bi muy tëdd ci robb bu ndaw, mu tàmbali di ko may. Mu wax ni jigéen ju rafet la ak jigéen ju ndaw la. Dafay sargal itam limu am ci yaram wi, doonte mag ñi dañu màgget. Yaay ji dafay muuñ rek, te daa am kersa, ndax daa tuuti lool. Ginaaw loolu doom ji tàmbali di sàggane yaay ji ci tànk bi, ba noppi di wéy di ko wax ni dafa ànd ak moom. Ci kàddu ak jëfi doomam, yaay ji tàmbali bëgg gëna am solo, moo tax ñu nangu ko ci wàllu awra ak doomam. Ak yaay ji ak doom ji ñu ngi sëy bu baax. Kon doom ji mën na laal yaay ji ndax kàddu yu woyof yi ñu ko wax. Xoolal itam xaaj bu benn xale bu góor ak yaay ci kër gi /a>.