Lu metti lool ci xale bu jigéen bi dafa daan yar mag ju jigéen ndax sëy ngir mu mëna ko am ci jikko ju ñaaw ji
Rakk bi daal di jël dogal ni dafay jël njàngum mag ju jigéen ji, ba noppi yar ko ndax mu tóx bimu gisee ay sigaret ci poos bi. Rakk bi dafa wax ni dina yar mag ju jigéen ji ci boppam suko defee mu bàyyi tóx, mu def ko ak sëy bu dëgër. Mbokk mi dafa ñaawal rakkam bu jigéen ci gémmiñam, saa yu nekk mu wax ni tóx baaxul. Ba noppi mu xoy ay kuraŋ ci kawam, daal di koy laxas bu baax. Loolu it, loolu day nekk mbugalu mbokku mbokkam mu fàtte jëf boobu. Ba noppi mu jeex ci kanamam, ba noppi di mbënd sperm bi yépp. Leegi jigéen ju jigéen ji dina bàyyi tóx ndax bëggul ñu koy yar ci anam yii.