Njëkk bi njëkk ci diggante ñaareelu doomu bajjan bi ak mag ju jigéen ji
Lii mooy sëy diggante ñaareelu doomi bajjan bi ak mag ju jigéen ji ñëwoon ngir dem seeti, te bëgg na lool. Ñu bokk seen kër, waaye ci néeg yu wuute. Benn mag bu jigéen ci néegam dafa laal boppam ak fowukaayu sëy, rakkam bi dégg ko lu doy waar. Mu dem ci néegam, gis benn doomu bajjan bu amul benn doom. Rax ci dolli, dafa kontaan lool ci limu bëgg, muy wane ni bëgg na sëy. Mu taxaw benn dàll ci ñaareelu doomu bajjan bi, daal di koy jox mu dal. Rakk bi dafa jaaxle, waaye bàyyiwul benn sëy ak ñaareelu doomi bajjan. Ba noppi ñu tàmbali seen sëy bu tàng, fekk amul kenn ku nekk ci kër gi te kenn mënu ci bokk. Rakk bu jigéen bi dafa gëna am xam-xam ci rakkam, moo tax mu yóbbu ci sëyam yépp ni ñuy xeexe. Te rakk bi kontaan na lool ci sëy te amul benn wareef.