Dawalkat taksi bi dafa foto ni jigéen ju bawoo ci ginaaw defar ab foss ba ci benn xarit
Dawalkat taksi bi dafa def benn jigéen ak benn góor bu daw ci ginaaw ci oto bi. Amna fu mu gis ni jigéen ji tëddee ba noppi réer ci gis-gis. Dawalkat oto bi daal di génne telefon bi daal di tàmbali filme ci anam wu nëbbu. Dafa wane ni jigéen ji jël na dogal ni dafay defar benn oto ci oto taksi. Dawalkat bi dafay dindi bu baax ci telefon bi, ba noppi ñu dugal ko ci net bi ngir séddoo ay kiliyaan yi mu dajeel. Ndax yaa ngi sëy ci oto taxi?