Ginaaw ñu daje, xale bu jigéen bi nanguna dem ci park bi, ñu daje ak moom
Góor gi daje ak xale bu jigéen bu rafet te rafet ci park bi. Ginaaw ñaari simili ginaaw bi ñu ko njëkkee xam, waa ji jox xale bu jigéen bi mu dem ci park bi mu tëdd fa. Te xale bu jigéen bi dafa am solo lool ba mu nangu àtteb sëy. Bi ci topp, jëkkër ak jabar yi dañuy dem ci benn park bu amul nit, te dañuy jëflante ci wàllu awra. Sex dafa am ci saasi ginaaw ndaje bu njëkk bi, te loolu dafay tiit lool.