Rakki mag ju jigéen ji dafay jàngale sëyu rakkam ci royukaay bi [ ndaw, xale bu góor, rakk]
Ci wideo bii, mag ju jigéen ji jël na tàggat yaram bu rakkam bu ndaw bi. Mingi am 20 at te musul xàddi benn xale bu jigéen, ndax daf leen di ragal. Kon mag ju jigéen ji dafa jël dogal ni dafay jàngal jigéen ñi ci wàllu awra, ba noppi jàngal jigéen ñi ci boppam. Mu wane ko yaram wi amul dara ngir mu mëna xoolaat ko, ba noppi mu tàmbali ko jàngal. Njariñu kër gi amul kenn, te dañu nelawoon ci kanape bi ci saal bi.