Nastubate bu ndaw bi dafa tëmb ba noppi di fëgg ci diiru noppalu añ.
Bi muy liggéey, benn xale bu jigéen bu ndaw jël dogal ni damay defar benn waay bu neex, mu am benn bluejob. Kon, ci noppalu añ, xale bu jigéen bi dafa def góor gi di wax góor wala jigéen, ci jamono jooju mu daal di koy jeexal. Xale bu jigéen bi ndaw la, te bëgg na sëy ci jamonoy liggéey. Waaye amul lenn lu mëna xew, moo tax mu wàcce ay ndawam ci naataangoom, mu génne ci benn ci ndawam. Mu tàmbali di jéem a jéem a fomp, ba noppi mu tàmbali defar ab fomp. Kanamam feeñul, ndax lii ab mbir dëgg la ci liggéey, te bëggul a daanu ci kanamu kilifa yi. Ndax amna lu mel noonu ci barabu liggéey bi?